มีคนไทย ไหมคะ ถ้าคุณเห็นโพสนี้ ทักมาคุยกันได้นะคะ เราเป็นมือใหม่ เผื่อจะได้เจอผู้รู้

เพิ่งจะลองโหลดมาใช้ดู ยังไม่เห็นโพสภาษาไทยเลย แอบหวังว่าจะเจอคน ถ้าคุณเห็นโพสเรา ทักมาคุยกันได้นะคะ

4 Likes

ลองศึกษาอยู่เหมือนกันครับ

คนไทยเหมือนกันค๊าบบบบบบบบบบบ

ภาษอังกฤษ ไม่แข็งแรงค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ มันทำงานยังไงน้อ

อังกฤกษไปวัดไปวาได้ อ่านทุกคำแล้ว ลองทำตาม ยังไม่แระสบความสำเร็จเท่าไหร่เลยค่ะ

ดีใจมากเลย ใช่งานเป็นรึยังคะ เรายังมีปัญหากับการดู Ad.
อยู่เลย

เย้ เย้ ใช้มานานรึยังคะ หารายได้ ได้บ้างรึยีง

ศึกษาคล่องแล้ว มาอัพเดทกันบ้างนะคะ จะได้ขอความรู้ แหะ แหะ

1 Like

กำลังศึกษาอยู่ค๊าบ ยังไงได้เรื่องมาอัพเดทนะครับ

สว้สดีครับ มันใช้ยังไงครับ

Hello everyone. How is this morning? Today, life has to change completely. If the Covid 19 story ends quickly. Would be good :blush::blush: but when being careful Take care of your health, everyone. Fighting, then it will pass by itself.

สวัสดีครับ ดีใจที่เจอคนไทยในนี้ครับ :joy::joy::joy: